Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รอ Gm ออน Msn ครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
autogamez

รอ Gm ออน Msn ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รอ Gm ออน Msn ครับ   รอ Gm ออน Msn ครับ Icon_minitimeSun Apr 26, 2009 3:42 pm

ผมจะปลดแบนอ่ะครับรอGmออนMsnนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
๏วัuว่างเวลาหาสาว๏

๏วัuว่างเวลาหาสาว๏

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รอ Gm ออน Msn ครับ   รอ Gm ออน Msn ครับ Icon_minitimeSun Apr 26, 2009 6:07 pm

ถ้า GM มา ป๋มจะบอกGMให้อีกทีนะคับ ว่า คุณจะปลดแบน
ถ้าจะปลดแบนเรยก้อ ทรูมันนี้50บาทหรือเอแคช55บาทคับป๋ม
หรือจะรอก้อได้คับไม่แน่ใจว่ากี่วัน แต่ปลดโดยทรูมันนี้หรือเอแคช จะได้เงินในเกมเพิ่มด้วยคับป๋ม
จุบุ จุบุ *~
autogamez

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รอ Gm ออน Msn ครับ   รอ Gm ออน Msn ครับ Icon_minitimeSun Apr 26, 2009 6:24 pm

ขอบคุณนะครับ แต่ผมมะรอหรอกคัฟ ปลดแบนด้วย@cash ดีกว่าถือซะว่าช่วยสนับสนุนเซิฟไปในตัว ฮ่าๆ ผมซื้อใบ89มาอ่ะครับ รอจีเอม อยุ่เหอะๆ
ϘăŦκμβ

ϘăŦκμβ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รอ Gm ออน Msn ครับ   รอ Gm ออน Msn ครับ Icon_minitimeMon Apr 27, 2009 9:22 am

ครับ

ช่วงนี้ผมก้อออนMเฉพาะที่ผมอยู่นะครับ

ช่วง10.30-15.30ผมไปเรียนหน่ะครับ

รอ Gm ออน Msn ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1