Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ตอนนี้ปิดเซฟช่ายป่ะครับ แล้วเวปสมัครไอดีเข้าไม่ได้ใช่ป่าวค้าบบ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
holyangle007

ตอนนี้ปิดเซฟช่ายป่ะครับ แล้วเวปสมัครไอดีเข้าไม่ได้ใช่ป่าวค้าบบ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ตอนนี้ปิดเซฟช่ายป่ะครับ แล้วเวปสมัครไอดีเข้าไม่ได้ใช่ป่าวค้าบบ   ตอนนี้ปิดเซฟช่ายป่ะครับ แล้วเวปสมัครไอดีเข้าไม่ได้ใช่ป่าวค้าบบ Icon_minitimeSun May 03, 2009 5:16 pm

ตามข้างบนเรยครับ sunny
ขึ้นไปข้างบน Go down
๏วัuว่างเวลาหาสาว๏

ตอนนี้ปิดเซฟช่ายป่ะครับ แล้วเวปสมัครไอดีเข้าไม่ได้ใช่ป่าวค้าบบ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ตอนนี้ปิดเซฟช่ายป่ะครับ แล้วเวปสมัครไอดีเข้าไม่ได้ใช่ป่าวค้าบบ   ตอนนี้ปิดเซฟช่ายป่ะครับ แล้วเวปสมัครไอดีเข้าไม่ได้ใช่ป่าวค้าบบ Icon_minitimeMon May 04, 2009 1:40 pm

ตอนนี้เปิดเซิฟเวอร์เรียบร้อยแว้วคับ เว็ปสมัครไอดีก้อเข้าได้แว้ว ตอนที่ปิดเซิฟและเข้าเว็ปไม่ได้คือตอนนั้นAdminไปเยี่ยมญาติตอนนี้กลับมาแว้วคับ เซิฟเวอร์เปิดตามปกตแว้ว ขออภัยอย่างสูงT-T

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ตอนนี้ปิดเซฟช่ายป่ะครับ แล้วเวปสมัครไอดีเข้าไม่ได้ใช่ป่าวค้าบบ   ตอนนี้ปิดเซฟช่ายป่ะครับ แล้วเวปสมัครไอดีเข้าไม่ได้ใช่ป่าวค้าบบ Icon_minitimeTue May 05, 2009 11:38 am

จ้าเดวจาโหลดไปเล่นล้าคร้าบบบ affraid

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ตอนนี้ปิดเซฟช่ายป่ะครับ แล้วเวปสมัครไอดีเข้าไม่ได้ใช่ป่าวค้าบบ   ตอนนี้ปิดเซฟช่ายป่ะครับ แล้วเวปสมัครไอดีเข้าไม่ได้ใช่ป่าวค้าบบ Icon_minitimeTue May 05, 2009 11:54 am

ไหงไม่เห็นสมัครได้ละครับhttp://corenistoms.no-ip.biz/web/ลิ้งนี้รึป่าวครับลิ้งสมัคร Rolling Eyes

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ตอนนี้ปิดเซฟช่ายป่ะครับ แล้วเวปสมัครไอดีเข้าไม่ได้ใช่ป่าวค้าบบ   ตอนนี้ปิดเซฟช่ายป่ะครับ แล้วเวปสมัครไอดีเข้าไม่ได้ใช่ป่าวค้าบบ Icon_minitimeTue May 05, 2009 3:04 pm

อ๋อตอนนี้Adminปิดเซิฟแก้ไอดีค้างอยู่คับเพราะค้างเยอะมาก
เดวจะเปิดเรวๆ นี้นะคับ ขออภัยอย่างสูง!

ตอนนี้ปิดเซฟช่ายป่ะครับ แล้วเวปสมัครไอดีเข้าไม่ได้ใช่ป่าวค้าบบ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1