Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มีข้อเสนอให้GM-แอดมินคับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Baronyok

Baronyok

มีข้อเสนอให้GM-แอดมินคับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มีข้อเสนอให้GM-แอดมินคับ   มีข้อเสนอให้GM-แอดมินคับ Icon_minitimeMon May 04, 2009 8:46 pm

เราปรับเป็น

Exp = 4000

Meso = 300

Drop = 10

ดีมั้ยคับ

*4000 นี่สามารถดึงดูดคนเล่นเข้ามาได้เยอะกว่า

แล้วเราน่าจะมีโครงการ เติมบัตรTrue90 ได้Exp*5 1อาทิดนะคับ

จะได้มีคนเติมบัตรเพิ่มขึ้น จะได้มีColoเร็วๆ ถ้ามีColoคนจะยิ่งเยอะเลยคับ

อันนี้ผมไม่เกี่ยงนะคับ ปรับไม่ปรับ ผมก็เล่นอยู่ดี แต่อยากให้คนเยอะๆกว่านี้

เอาให้เหมือนเซิฟจิงไปเลยเป็นไง

ฝากทางทีมงานไปคิดด้วยนะคับ ถ้าเอาจิงๆ ทางทีมงานมีแต่ได้นะคับ ไม่ได้เสียผลประโยชน์อันใดเลย

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
ขึ้นไปข้างบน Go down

มีข้อเสนอให้GM-แอดมินคับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» แอดมินคับ ผมว่ารีเซิฟไปเถอะ