Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แจ้งข่าวserverจากadmin

Go down 
potfacez
GM-CoreNisToMs
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
GM-CoreNisToMs
Admin

แจ้งข่าวserverจากadmin Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แจ้งข่าวserverจากadmin   แจ้งข่าวserverจากadmin Icon_minitimeWed May 06, 2009 9:20 pm

ตอนนี้

ผมตั้งแต่อ่านๆมา

ถ้ารีคงจะไม่ดีงิเหงบางคนบอกเล่นแทบตาย

ซึ่งผมก้อเห็นใจนะครับ

แต่ทำไงได้ID1700+cpuผมมีแค่2หัวคือAMD X2 4800+

เวลาคนเข้าเกมมันจะหารายชื่อ(account)1700ไอดีแล้วจะเจอคน1ไอดีเพิ่มเชื่อมต่อและเข้าเกม

ซึ่ง1700cpuผมมันไม่ไหวแต่นอน

ถ้าเปนphenom X4 9650มันรันไหวชัวร์เพราะมันแบ่งงานกันทำ4หัวแท้แต่เห็นราคาแล้วก้อจอด

ถ้าอับCPUมันก้อต้องอับเมนบอดด้วยเพราะผมรองรับแค่AM2แต่phenom X4มันต้องใช้AM2+

ซึ่งผมงบไม่มากมายขนาดนั้นครับ

ขึ้นอยู่กับทุกคนว่าจะเอายังไงดีครับ lol!
ขึ้นไปข้างบน Go down
potfacez

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งข่าวserverจากadmin   แจ้งข่าวserverจากadmin Icon_minitimeThu May 07, 2009 3:47 pm

เเล้ว GM มีข้อ เสนอ อะไรบ้างครับ
ถ้าถามผมก็จะไห้ลบตัวละครเวลน้อยๆออกไปครับ นี่เเค่ความเห็นนะครับ เเล้วเเต่ทุกคนจะว่ายังไงนะครับ
Baronyok

Baronyok

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งข่าวserverจากadmin   แจ้งข่าวserverจากadmin Icon_minitimeThu May 07, 2009 10:35 pm

มีข้อเสนอเดียว

ขอให้รี+ลบไอดีทั้งหมด1700ทิ้งซะ

คราวนี้ถ้าไม่ล็อคอินนาน1เดือนไอดีโดนลบอัตโนมัติ

ไอดีในระบบจะได้ไม่เยอะเกินไป จะได้แลคน้อยลงด้วย

ถือว่านับ1กันใหม่ละกันคับ

GMก็ให้ของ+15-30กับผู้เล่นเก่า(เอาชื่อตัวละครมายืนยัน)เป็นการปลอบใจ

อยู่ที่แอดมินแหละคับ

ว่าจะรับข้อเสนอนี้มั้ย

ผู้เล่นส่วนใหญ่ก็ไม่เข้าบอร์ดกันอยู่แล้ว
onizuka7515

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งข่าวserverจากadmin   แจ้งข่าวserverจากadmin Icon_minitimeFri May 08, 2009 9:38 am

Baronyok พิมพ์ว่า:
มีข้อเสนอเดียว

ขอให้รี+ลบไอดีทั้งหมด1700ทิ้งซะ

คราวนี้ถ้าไม่ล็อคอินนาน1เดือนไอดีโดนลบอัตโนมัติ

ไอดีในระบบจะได้ไม่เยอะเกินไป จะได้แลคน้อยลงด้วย

ถือว่านับ1กันใหม่ละกันคับ

GMก็ให้ของ+15-30กับผู้เล่นเก่า(เอาชื่อตัวละครมายืนยัน)เป็นการปลอบใจ

อยู่ที่แอดมินแหละคับ

ว่าจะรับข้อเสนอนี้มั้ย

ผู้เล่นส่วนใหญ่ก็ไม่เข้าบอร์ดกันอยู่แล้ว

ถ้าพี่Gm ไม่มีวิธีที่ดีกว่านี้เเล้วก็ รีเลยครับ ทุกๆๆคนจะได้เล่นกัน รวมทั้งผมด้วยนะ
sewaga

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งข่าวserverจากadmin   แจ้งข่าวserverจากadmin Icon_minitimeFri May 08, 2009 11:00 am

Smile ผมว่าเช็คIdที่เวลน้อยหรือไม่มีตัวละครลบออกไปเลยครับอาจมีสมัครแล้วไม่ได้เล่น(เกี่ยวหรือเปล่าครับ)
เอาจริงๆนะครับรีใหม่ครับ
ท่าไม่ไห้ผู้เล่นน้อยใจexp*เยอะๆไปเลยก็ได้ครับหรือเป็นแบบเวลาพิเศษอะไรประมาณนี้อะครับเช้น8-00-10.00*10000 ฮ่าๆเวอร์ไปไหม
ระบบmesoก็okแล้วขายของก็ok
แจกของบวกให้ก็ดีหน่อยปลอบใจที่ไม่ได้เล่นตั่งนาน
ผมก็อยากเล่นนะครับรอมานานผมว่าตัดสินใจให้เด็ดขาดครับ
เพราะช่วงนี้เศรษกิจไม่ดีครับผมไม่ควรฝุ่มเฟือย
potfacez

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เรื่อง server   แจ้งข่าวserverจากadmin Icon_minitimeFri May 08, 2009 5:02 pm

ผมว่ารีเลย ถ้าเป็นวิธีสุดท้าย.......
จะได้เล่นได้ จิงมั้ยครับ ได้เล่นดีกว่าไม่ได้ ถ้าทุกคนบอกว่าเล่นเเทบตาย ไม่ได้เล่นก็เไม่เมีทบความหมายนะสิครับ
onizuka7515

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งข่าวserverจากadmin   แจ้งข่าวserverจากadmin Icon_minitimeFri May 08, 2009 6:25 pm

potfacez พิมพ์ว่า:
ผมว่ารีเลย ถ้าเป็นวิธีสุดท้าย.......
จะได้เล่นได้ จิงมั้ยครับ ได้เล่นดีกว่าไม่ได้ ถ้าทุกคนบอกว่าเล่นเเทบตาย ไม่ได้เล่นก็เไม่เมีทบความหมายนะสิครับ

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ คุณ potfacez
choltawat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งข่าวserverจากadmin   แจ้งข่าวserverจากadmin Icon_minitimeSat May 09, 2009 9:46 pm

ผมว่ารีไอดีเถอะคับ

จาได้ไม่ต้องซื้อCPUด้วย

แพง อิอิ What a Face What a Face What a Face

ละก้อถ้ารีก้อจาเล่นได้เล่นด้วยกานเยอะๆไงคับ

เพื่อนจาได้เยอะๆ

ละก้อผมขอเสนอว่าเช็คไอดีที่สมัครละไม่ได้เล่นเถอะคับจาได้มะแลค

ละก้อไม่ค้างบ่อยนาคับ lol! lol! lol! lol!

แจ้งข่าวserverจากadmin
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1