Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มีวิธีแก้ไขไอดีค้างเบื้องต้นไหมค่ะ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
momosusu

มีวิธีแก้ไขไอดีค้างเบื้องต้นไหมค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มีวิธีแก้ไขไอดีค้างเบื้องต้นไหมค่ะ   มีวิธีแก้ไขไอดีค้างเบื้องต้นไหมค่ะ Icon_minitimeWed Apr 29, 2009 2:03 pm

ไอดีค้างอีกแล้วค่ะ.....momosusu

สงสัยด้วยคะ.....

ว่ามีคนที่จุติมาใหม่แล้วเค้าใช้สกิลอีกอาชีพ มากดใช้แล้วก้อค้างค่ะ

แบบอย่างเค้าเปงโจรแต่มาใช้สกิลธนูข้างๆ....แล้วรู้สึกมันแลคซักพักค้างคะ

ไม่รู้มันเกี่ยวกันไหมค่ะ.... Crying or Very sad
ขึ้นไปข้างบน Go down
ϘăŦκμβ

ϘăŦκμβ

มีวิธีแก้ไขไอดีค้างเบื้องต้นไหมค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีวิธีแก้ไขไอดีค้างเบื้องต้นไหมค่ะ   มีวิธีแก้ไขไอดีค้างเบื้องต้นไหมค่ะ Icon_minitimeWed Apr 29, 2009 5:56 pm

ก้อ

สมัคร ไอดี ใหม่ครับ

แล้ว ตะโกน หา GM ที่ ออน อยู๋ ใน เซบ

แล้ว บอก GM ว่า

dc [ ชื่อ ตัว ใน เกม ครับ ] hai tee

ไร ประ มาณ นี้ นะ ครับ
ϘăŦκμβ

ϘăŦκμβ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีวิธีแก้ไขไอดีค้างเบื้องต้นไหมค่ะ   มีวิธีแก้ไขไอดีค้างเบื้องต้นไหมค่ะ Icon_minitimeThu Apr 30, 2009 9:14 am

เดวผมกำลังทำหน้าเวปใหม่งับ

แต่มันไม่ค่อยสวยนะครับแต่ก้อ

สามารถแก้ไอดีค้างหน้าเวปได้

สวยแก้ไม่ได้กะไม่สวยแต่แก้ได้จะเลือกอันไหนงับ
๏วัuว่างเวลาหาสาว๏

๏วัuว่างเวลาหาสาว๏

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีวิธีแก้ไขไอดีค้างเบื้องต้นไหมค่ะ   มีวิธีแก้ไขไอดีค้างเบื้องต้นไหมค่ะ Icon_minitimeThu Apr 30, 2009 12:39 pm

น่าจะไม่เกี่ยวนะคับป๋ม ไอดีอาจจะค้างเอง รอแอดมินรันเซิฟใหม่เวลา8.30น.คับ
ถ้าเวลน้อย ๆ สมัครใหม่ดีก่าคับ ถ้าเวลสูงแว้วก้อ รอรันเซิฟใหม่คับป๋ม
ϘăŦκμβ

ϘăŦκμβ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีวิธีแก้ไขไอดีค้างเบื้องต้นไหมค่ะ   มีวิธีแก้ไขไอดีค้างเบื้องต้นไหมค่ะ Icon_minitimeThu Apr 30, 2009 6:06 pm

ไม่ก้อ รอ ให้ ADMIN-Corenisto

ทำเวบบอดใหม่

ให้เส็ดก่อนนะครับ

[ ด้วยความหวังดีจาก SnO18 ]

ท้าเวบใหม่เส็ดแล้ว จา บอกให้ทราบ อีกทีนะครับผม

รับรอง แก ตัวละครค้างได้

แน่ !!!~*

คอนเฟริม

มีวิธีแก้ไขไอดีค้างเบื้องต้นไหมค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1