Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เซิฟกากเปล่าเนี่ย

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
mazahsi123

เซิฟกากเปล่าเนี่ย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เซิฟกากเปล่าเนี่ย   เซิฟกากเปล่าเนี่ย Icon_minitimeWed Apr 29, 2009 2:13 pm

ทำไมสมัครidไปเเล้วเล่นไม่ได้อ่ะครับ ช่วยบอกทีดิ หรือว่าเซิฟกากกันเเน่ช่วยบอกทีครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ϘăŦκμβ

ϘăŦκμβ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซิฟกากเปล่าเนี่ย   เซิฟกากเปล่าเนี่ย Icon_minitimeWed Apr 29, 2009 2:54 pm

เซบ ไม่กาก แน่ ครับ

สมัคร ไอดี

เข้าไปใน หน้า login ของเกม

พิมไอดี ก่ะ พาส ได้เลยครับ

เกมมันสมัคร ออโต้ ครับ

- -* Exclamation Exclamation

๏วัuว่างเวลาหาสาว๏

๏วัuว่างเวลาหาสาว๏

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เซิฟกากเปล่าเนี่ย   เซิฟกากเปล่าเนี่ย Icon_minitimeWed Apr 29, 2009 4:12 pm

เซิฟ จะ กากได้ไงครับนิคนสมัครไอดีไปแว้วเกือบ1600ไอดีถ้ากากเขาคงไม่เล่นกัลหรอกครับ = =''
ใช่ครับคุณOaTkub พูดถูกครับ เกมมันสมัครออโต้คับป๋ม ยังไงได้หรือไม่ได้ก้อมาบอกได้นะคับ ผมจะพยายามแก้ปัญหาให้คับ

เซิฟกากเปล่าเนี่ย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1