Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เข้าเกมไม่ได้ครับ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
channgarm

เข้าเกมไม่ได้ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เข้าเกมไม่ได้ครับ   เข้าเกมไม่ได้ครับ Icon_minitimeWed Apr 29, 2009 5:58 pm

พอเข้าเกมแล้วมันขึ้นมาอย่างงี้อ่าครับ Question ลองลงหลายทีแล้วก็ยังใช้ไม่ได้มันขึ้นมาแบบนี้อ่าครับ Question

The application failed to initialize properly (0xc0150002). Click on OK to terminate the application

ฝากแอดมินดูให้หน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ santa
ขึ้นไปข้างบน Go down
0dewatom0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้าเกมไม่ได้ครับ   เข้าเกมไม่ได้ครับ Icon_minitimeThu Apr 30, 2009 8:44 am

ลองเล่น Microsolf visual C ++ ดูคับ

http://www.microsoft.com/downloads/details.aspx?familyid=32bc1bee-a3f9-4c13-9c99-220b62a191ee&displaylang=en

ลิ้งโหลดตัวนี้นะคับ *-*

We love CoReNiStOmS !!
๏วัuว่างเวลาหาสาว๏

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้าเกมไม่ได้ครับ   เข้าเกมไม่ได้ครับ Icon_minitimeFri May 01, 2009 12:06 pm

อ๋อเปล่าคับตอนนั้นAdminทำการปิดเซิฟเวอร์เพื่อแก้ไอดีค้างอยู่คับ ตอนนี้เปิดทำงานเป็นที่เรียบร้อยแว้ว
ไม่เกี่ยวกับMicrosolf visual C คับ
potfacez

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เข้าเกมไม่ได้อีกคนครับ   เข้าเกมไม่ได้ครับ Icon_minitimeSat May 02, 2009 3:10 pm

พอคลิกที่ไอคอนเกม มันขึ้นว่า
We are unable to connect to the login server due to server check, firewall block or other network issues.

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้าเกมไม่ได้ครับ   เข้าเกมไม่ได้ครับ Icon_minitimeSun May 03, 2009 1:05 pm

อ๋อ Admin แจ้งปิดเซิฟ 3วันไปเยี่ยมญาติคับป๋ม เดวAdminกลับมาคงมีกิจกรรมใหม่ ๆ หรือ มีอะไรชดเชยตอนที่ปิดเซิฟ3วันคับ
จุบุ จุบุ *~
potfacez

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Log-In ไม่ได้คับ   เข้าเกมไม่ได้ครับ Icon_minitimeSun May 03, 2009 4:54 pm

เมื่อไหร่ Admin จะกลับมาครับบบบบบบบบบ

เข้าเกมไม่ได้ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1