Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เข้ามาอ่านมาตอบที

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
gunza64

เข้ามาอ่านมาตอบที Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เข้ามาอ่านมาตอบที   เข้ามาอ่านมาตอบที Icon_minitimeSun Apr 26, 2009 8:54 am

ทำไมผมเข้าเกมเช้าๆมันเข้าไม่ได้อะครับขึ้นว่า We are unable to connect to the login server due yo a server check a firewall block or other network issues Please chech the NapleStory homepage for ongoing server checks as well as your firewall settings
ทำไงดีอะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ZeNiTh

ZeNiTh

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้ามาอ่านมาตอบที   เข้ามาอ่านมาตอบที Icon_minitimeSun Apr 26, 2009 11:57 am

มันมีวิธีแก้ 2 ประการ คับ ประการแรก คือ จีเอมอาจปิดเซิฟอยู่คับ ทำให้ขึ้นแบบนั้น

ประการ 2 คือ คุณต้องรีคอมแล้วลองเข้าเกมใหม่คับ

ผมก้เคยเป็นคับ รีคอมก้หาย ลองดูนะคับ Very Happy
http://corenistoms.no-ip.biz/web/
gunza64

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้ามาอ่านมาตอบที   เข้ามาอ่านมาตอบที Icon_minitimeMon Apr 27, 2009 8:22 am

แต่ว่าจีเอ็มมีปิดเซิฟด้วยหรอผมเข้าไม่ได้อีกละวัน27อะเช้าเข้ามะได้
ϘăŦκμβ

ϘăŦκμβ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้ามาอ่านมาตอบที   เข้ามาอ่านมาตอบที Icon_minitimeMon Apr 27, 2009 2:44 pm

เซบ จะ เปิด ตอน 8.30น. นะครับ

นาย อาจจะ เล่น เช้า ไป หรือ เปล่า งับ

- -*

+-+!!!~*
๏วัuว่างเวลาหาสาว๏

๏วัuว่างเวลาหาสาว๏

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้ามาอ่านมาตอบที   เข้ามาอ่านมาตอบที Icon_minitimeMon Apr 27, 2009 4:02 pm

ป๋ม ว่า GM รันเซิฟใหม่ มิก้อ ปิดเซิฟอยู่นะครับ เพราะบางวันเขาไม่อยู่ให้GMคนอื่นดูแลครับ
ม่ายก้อ ลองรีคอม อย่างที่คุณZeNiTh บอกนะคับเพราะ ป๋มเคยเปงเหมือนกัล รีคอมก้อหายคับ ^.^
จุบุ จุบุ *~
supawuti

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ผมเข้าไม่ได้อ่ะครับ   เข้ามาอ่านมาตอบที Icon_minitimeThu Apr 30, 2009 5:46 pm

มันขึ้นอาไรไฟวอลก็ไม่รู้อ่ะครับเหมือพี่ข้างบนอ่ะครับรีแล้วก็ไม่หายอ่ะครับต้องทำไงอ่ะครับบอกด่วน
ϘăŦκμβ

ϘăŦκμβ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้ามาอ่านมาตอบที   เข้ามาอ่านมาตอบที Icon_minitimeThu Apr 30, 2009 5:57 pm

We are unable to connect to the login server due yo a server check a firewall block or other network issues Please chech the NapleStory homepage for ongoing server checks as well as your firewall settings

นี่อ่ะหรอครับ

ก้ออยากที่คุณ

ZeNiTh

ว่า แหละ ครับ

ให้ รี คอม

ไม่ก้อ

รอ จีเอ็ม รันเซบใหม่อ่า งับ
supawuti

ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   เข้ามาอ่านมาตอบที Icon_minitimeThu Apr 30, 2009 8:03 pm

พี่ครับที่รีคอมนี่คือรีสตาร์ตอะป่าวอ่ะครับถ้าใช่รีหลายแล้วอ่ะครับ แต่ถ้าไม่ใช่บอกวิธีผมทีนะครับ แต่ถ้าจีรีเซิฟอยู่ก็กรุณานะครับเปิดเร็วๆหน่อยนะครับผมอยากเล่นมากๆเลยอ่ะครับรอมานานละ Smile Smile Smile

เข้ามาอ่านมาตอบที
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1